MUTAI CMTB1LE-63 4P రెసిడ్యువల్ కరెంట్ ఆపరేటెడ్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ RCBO
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1LE-63 రెసిడ్యువల్ కరెంట్ ఆపరేటెడ్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ విద్యుత్ షాక్, షార్ట్ సర్క్యూట్, ఓవర్లోడ్ లోపాల నుండి ప్రజలను మరియు విద్యుత్ను రక్షించగలదు. ఈ RCBO ప్రధానంగా వాణిజ్య మరియు నివాస భవనాలలో ఉపయోగించబడుతుంది.
ఇది IEC61009-1 ప్రమాణానికి అనుగుణంగా ఉంది.
| ఉత్పత్తి పేరు | అవశేష కరెంట్ ఆపరేటెడ్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ |
| మోడల్ నెం. | CMTB1LE-63 4P |
| ప్రామాణికం | IEC61009-1 |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 4P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 400V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | AC 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ Uimp | 4000V |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+40℃ |
| తక్షణ విడుదల రకం | సి లేదా డి |
| రేటెడ్ అవశేష ఆపరేటింగ్ కరెంట్ ఇన్ | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
వక్రత
అవుట్లైన్ మరియు ఇన్స్టాలేషన్ కొలత (మిమీ)
ప్రయోజనం
1. షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ మరియు ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి రక్షణ
2. విద్యుత్ షాక్ల నుండి రక్షణ: రెసిడ్యువల్ కరెంట్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్, గ్రౌండ్కు కరెంట్ లీకేజ్ కావడం వల్ల కలిగే విద్యుత్ లోపాలను గుర్తించి, వాటిని నిలిపివేస్తుంది. తద్వారా విద్యుత్ షాక్లు మరియు విద్యుదాఘాతాన్ని నివారిస్తుంది.
3. త్వరిత ప్రతిస్పందన సమయం: విద్యుత్ లోపాన్ని గుర్తించినప్పుడు, ఈ బ్రేకర్లు త్వరగా, తరచుగా సెకనులో కొంత భాగంలోనే ట్రిప్ అయ్యేలా రూపొందించబడ్డాయి.
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు భవనాలు, నివాస గృహాలు, పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు మరియు విద్యుత్ ప్రసారంలో వృత్తిపరంగా విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 1 ముక్క, బయటి పెట్టెకు 20 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రధాన మార్కెట్
MUTAI ఎలక్ట్రిక్, మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా మరియు రష్యా మొదలైన మార్కెట్లకు సేవలు అందించడంపై ప్రత్యేకంగా దృష్టి సారిస్తుంది.
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












