MUTAI CMTB1LE-63 2P రెసిడ్యువల్ కరెంట్ ఆపరేటెడ్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ RCBO
ఉత్పత్తి వివరాలు
RCBO గ్రౌండ్ ఫాల్ట్లు మరియు ఓవర్కరెంట్ల వల్ల కలిగే విద్యుత్ షాక్ మరియు అగ్ని ప్రమాదాల నుండి రక్షణ కల్పిస్తుంది. ఇది లోపభూయిష్టమైన వైరింగ్, దెబ్బతిన్న ఇన్సులేషన్ లేదా లోపభూయిష్టమైన విద్యుత్ పరికరాల కారణంగా సంభవించే, సాధారణంగా రెసిడ్యువల్ కరెంట్లు అని పిలువబడే గ్రౌండ్కు జరిగే కరెంట్ లీక్లను గుర్తించి, నిలిపివేస్తుంది. అదనంగా, ఇది షార్ట్ సర్క్యూట్లు లేదా ఓవర్లోడ్ అయిన సర్క్యూట్ల వల్ల సంభవించే ఓవర్కరెంట్ల నుండి కూడా రక్షణ కల్పిస్తుంది.
RCBOలను సాధారణంగా నివాస మరియు వాణిజ్య భవనాలలో, అలాగే పారిశ్రామిక అనువర్తనాలలో ఉపయోగిస్తారు. వంటగదులు, స్నానాల గదులు మరియు విద్యుత్ పరికరాలు నీటితో తాకే అవకాశం ఉన్న ఇతర ప్రాంతాల వంటి, వ్యక్తిగత సర్క్యూట్ రక్షణ అవసరమయ్యే పరిస్థితులలో ఇవి ప్రత్యేకంగా ఉపయోగపడతాయి.
| ఉత్పత్తి పేరు | RCBO అవశేష కరెంట్ ఆపరేటెడ్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ |
| మోడల్ నెం. | CMTB1LE-63 2P |
| ప్రామాణికం | IEC61009-1 |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 2P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 230V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | AC 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ Uimp | 4000V |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+40℃ |
| తక్షణ విడుదల రకం | సిడి |
| రేటెడ్ అవశేష ఆపరేటింగ్ కరెంట్ ఇన్ | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
వక్రత
అవుట్లైన్ మరియు ఇన్స్టాలేషన్ కొలత (మిమీ)
ప్రయోజనం
1. షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
2. ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
3. ఎర్త్ లీకేజ్ రక్షణ
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
MCB ని భవనాలు, నివాస గృహాలు, పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు, విద్యుత్ శక్తి ప్రసారంలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 3 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 60 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రధాన మార్కెట్
మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్... మొదలైనవి.
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












