CMTB1-63DC 2P DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ విద్యుత్ ఉపకరణాలు మరియు ఇతర లోడ్ పరికరాలను ఓవర్లోడ్ మరియు షార్ట్-సర్క్యూట్ సమస్యల నుండి రక్షించి, సర్క్యూట్ భద్రతను కాపాడుతుంది. చాలా DC MCBలు సౌర విద్యుత్ వ్యవస్థలు, బ్యాటరీ బ్యాకప్ వ్యవస్థలు, కొత్త శక్తి మొదలైన కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ వ్యవస్థలలో ఉపయోగించబడతాయి.
DC మినీచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు అనేవి DC సర్క్యూట్లను విద్యుత్ లోపాల నుండి రక్షించడానికి ఒక నమ్మకమైన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన పరిష్కారం. వాటి కాంపాక్ట్ పరిమాణం, వేగవంతమైన ట్రిప్పింగ్ మరియు అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం కారణంగా, ఇవి అనేక రకాల అనువర్తనాలలో ప్రజాదరణ పొందిన ఎంపికగా నిలిచాయి.
DC MCB యొక్క వోల్టేజ్ స్థాయిలు సాధారణంగా DC 12V-1000V వరకు ఉంటాయి మరియు రేటెడ్ కరెంట్ 63A వరకు ఉంటుంది.
| ప్రామాణికం | IEC/EN 60947-2 |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 2P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 500V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 6000A |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+70℃ |
| వక్రత రకం | సి |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| ఎత్తు | ≤ 2000మీ |
| గరిష్ట వైరింగ్ సామర్థ్యం | 25 చ.మీ. |
| సంస్థాపన | 35mm DIN రైల్ |
| లైన్ ఇన్కమింగ్ రకం | టాప్ |
ప్రయోజనం
1. వేగవంతమైన ట్రిప్పింగ్: విద్యుత్ లోపం సంభవించినప్పుడు త్వరగా ట్రిప్ అయ్యేలా DC MCBలు రూపొందించబడ్డాయి, ఇది పరికరాలు మరియు వైరింగ్కు నష్టం జరగకుండా నిరోధించడంలో సహాయపడుతుంది.
2. అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం: DC MCBలు వివిధ రకాల బ్రేకింగ్ సామర్థ్యాలలో అందుబాటులో ఉన్నాయి, అంటే అవి ట్రిప్ అవ్వకుండా అధిక స్థాయి కరెంట్ను నిర్వహించగలవు.
3. విశ్వసనీయమైన పనితీరు: DC MCBలు సుదీర్ఘ సేవా కాలంలో విశ్వసనీయమైన మరియు స్థిరమైన పనితీరును అందించడానికి రూపొందించబడ్డాయి, ఇది నిర్వహణ మరియు భర్తీ ఖర్చులను తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది.
4. సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్: DC MCBలు సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు వీటిని DIN రైల్స్పై లేదా నేరుగా ప్యానెల్పై అమర్చవచ్చు.
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
DC MCB (మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు) అనేవి న్యూ ఎనర్జీ, సోలార్ PV వంటి కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ సిస్టమ్స్లో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 6 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 120 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రశ్న & సి
ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఈ ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB అనే అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
ప్రధాన మార్కెట్
MUTAI ఎలక్ట్రిక్ మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్పై దృష్టి సారిస్తుంది.
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
1. MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, కాంటాక్టర్... మొదలైన ఉత్పత్తులను తయారు చేయడంలో 10 సంవత్సరాల కంటే ఎక్కువ అనుభవం ఉంది.
2. భాగాల ఉత్పత్తి నుండి పూర్తి ఉత్పత్తుల అసెంబ్లీ, పరీక్ష మరియు సాధారణ నియంత్రణ వరకు పారిశ్రామిక గొలుసు పూర్తయింది.
3. ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఈ ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB వంటి అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
4. వృత్తిపరమైన సాంకేతిక బృందం, OEM మరియు ODM సేవలను అందించగలదు, పోటీ ధరను సరఫరా చేయగలదు.
5. వేగవంతమైన డెలివరీ మరియు మంచి అమ్మకం తర్వాత సేవ.
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










