సోలార్ PV కోసం CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు విద్యుత్ ఉపకరణాలు మరియు ఇతర లోడ్ పరికరాలను ఓవర్లోడ్ మరియు షార్ట్-సర్క్యూట్ సమస్యల నుండి రక్షించే పనిని చేస్తాయి, అలాగే సర్క్యూట్ భద్రతను కూడా కాపాడతాయి. చాలా వరకు DC MCBలు కొత్త శక్తి, సోలార్ PV మొదలైన కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ సిస్టమ్లను ఉపయోగిస్తాయి. DC MCBల వోల్టేజ్ స్థాయిలు సాధారణంగా DC 12V-1000V వరకు ఉంటాయి మరియు రేటెడ్ కరెంట్ 63A వరకు ఉంటుంది.
| ప్రామాణికం | IEC/EN 60947-2 |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 1P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 250V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 6000A |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+70℃ |
| వక్రత రకం | సి |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| ఎత్తు | ≤ 2000మీ |
| గరిష్ట వైరింగ్ సామర్థ్యం | 25 చ.మీ. |
| సంస్థాపన | 35mm DIN రైల్ |
| లైన్ ఇన్కమింగ్ రకం | టాప్ |
ప్రయోజనం
1. పరికరాన్ని షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ మరియు ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి రక్షించండి.
2. కాంపాక్ట్ పరిమాణం: DC MCBలు కాంపాక్ట్గా మరియు తక్కువ స్థలాన్ని ఆక్రమించేలా రూపొందించబడ్డాయి, అందువల్ల ఇవి చిన్న ఎలక్ట్రికల్ ప్యానెల్లు మరియు పరికరాలలో ఉపయోగించడానికి అనువైనవి.
3. సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్: DC MCBలు సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు వీటిని DIN రైల్స్పై లేదా నేరుగా ప్యానెల్పై అమర్చవచ్చు.
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ను న్యూ ఎనర్జీ, సోలార్ PV వంటి కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ సిస్టమ్లలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 12 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 240 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రశ్న & సి
ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
ప్రధాన మార్కెట్
MUTAI ఎలక్ట్రిక్ మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్పై దృష్టి సారిస్తుంది.
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









