CMTB1-63DC 4P DC సోలార్ MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 DC MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ విద్యుత్ ఉపకరణాలు మరియు ఇతర లోడ్ పరికరాలను ఓవర్లోడ్ మరియు షార్ట్-సర్క్యూట్ సమస్యల నుండి రక్షించి, సర్క్యూట్ భద్రతను కాపాడుతుంది. చాలా DC MCBలు కొత్త శక్తి, సోలార్ PV మొదలైన కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ సిస్టమ్లను ఉపయోగిస్తాయి. DC MCB యొక్క వోల్టేజ్ స్థాయిలు సాధారణంగా DC 12V-1000V వరకు ఉంటాయి మరియు రేటెడ్ కరెంట్ 63A వరకు ఉంటుంది.
| ప్రామాణికం | IEC/EN 60947-2 |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1A - 63A |
| స్తంభాలు | 4P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 1000V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 6000A |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+70℃ |
| వక్రత రకం | సి |
| కాలుష్య స్థాయి | 3 |
| ఎత్తు | ≤ 2000మీ |
| గరిష్ట వైరింగ్ సామర్థ్యం | 25 చ.మీ. |
| సంస్థాపన | 35mm DIN రైల్ |
| లైన్ ఇన్కమింగ్ రకం | టాప్ |
ప్రయోజనం
1. షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
2. ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
3. అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం
4. చక్కని డిజైన్ మరియు ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
DC MCB (మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు) అనేవి న్యూ ఎనర్జీ, సోలార్ PV వంటి కొన్ని డైరెక్ట్ కరెంట్ సిస్టమ్స్లో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 3 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 60 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రశ్న & సి
ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఈ ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB అనే అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
ప్రధాన మార్కెట్
MUTAI ఎలక్ట్రిక్ మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్పై దృష్టి సారిస్తుంది.
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








