CMTB1-63H 4P అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం గల Mcb మినీచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ కరెంట్ను షార్ట్ సర్క్యూట్ మరియు ఓవర్లోడ్ నుండి రక్షించగలదు, అలాగే పవర్ సిస్టమ్లో అరుదైన బదిలీ మరియు మార్పిడి కోసం కూడా దీనిని ఉపయోగించవచ్చు. మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ అనేది ఏదైనా ఎలక్ట్రికల్ సిస్టమ్లో ఒక ముఖ్యమైన భాగం, ఇది విద్యుత్ ప్రమాదాల నుండి నమ్మకమైన రక్షణను అందిస్తుంది మరియు ఎలక్ట్రికల్ సర్క్యూట్లు మరియు పరికరాల సురక్షితమైన మరియు సమర్థవంతమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది.
| ఉత్పత్తి పేరు | మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ MCB |
| మోడల్ నెం. | CMTB1-63 4P |
| ప్రామాణికం | IEC60898-1 |
| సర్టిఫికేట్ | CE |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 4P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 400/415V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | AC 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 6000A |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ Uimp | 4000V |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+40℃ |
| తక్షణ విడుదల రకం | సిడి |
| రంగు | తెలుపు మరియు బూడిద రంగు |
| సేవ | OEM & ODM |
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు భవనాలు, నివాస గృహాలు, పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు మరియు విద్యుత్ ప్రసారంలో వృత్తిపరంగా విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ప్రయోజనం
1. షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
2. ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
3. అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం
4. చక్కని డిజైన్ మరియు ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 3 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 60 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రశ్న & సి
ముతాయ్ ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలను కలిగి ఉంది మరియు ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB ...మొదలైన ధృవపత్రాలను పొందాయి.
ప్రధాన మార్కెట్
ఈ ఉత్పత్తులకు, ముఖ్యంగా మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్లలో వినియోగదారుల నుండి మంచి ఆదరణ లభించింది.
1. ప్రధాన ఉత్పత్తులు: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, కాంటాక్టర్... మొదలైనవి.
2. భాగాల ఉత్పత్తి నుండి పూర్తి ఉత్పత్తుల అసెంబ్లీ, పరీక్ష మరియు సాధారణ నియంత్రణ వరకు పారిశ్రామిక గొలుసు పూర్తయింది.
3. ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఈ ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB వంటి అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
4. వృత్తిపరమైన సాంకేతిక బృందం, OEM మరియు ODM సేవలను అందించగలదు, పోటీ ధరను సరఫరా చేయగలదు.
5. వేగవంతమైన డెలివరీ మరియు మంచి అమ్మకం తర్వాత సేవ.
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













