MUTAI CMTB1-63H 3P మినీ MCB సూక్ష్మ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 సిరీస్ మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ షార్ట్ సర్క్యూట్ మరియు ఓవర్లోడ్ రక్షణ ఫంక్షన్ను కలిగి ఉంటుంది. ఈ బ్రేకర్లను పవర్ సిస్టమ్లో అరుదుగా జరిగే బదిలీ మరియు మార్పిడి కోసం ఉపయోగించవచ్చు. లోపాల కారణంగా విద్యుత్ సర్క్యూట్లు మరియు పరికరాలు దెబ్బతినకుండా కాపాడటానికి MCB ఒక నమ్మకమైన మరియు తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన పరిష్కారాన్ని అందిస్తుంది. వీటి కాంపాక్ట్ పరిమాణం మరియు వాడుకలో సౌలభ్యం కారణంగా, ఇవి అనేక రకాల అప్లికేషన్లకు ఆదర్శవంతమైన ఎంపికగా నిలుస్తాయి.
| ఉత్పత్తి పేరు | మినీచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ |
| మోడల్ నెం. | CMTB1-63 3P |
| ప్రామాణికం | IEC60898-1 |
| సర్టిఫికేట్ | CE |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 3P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 400/415V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | AC 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 6000A |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ Uimp | 4000V |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+40℃ |
| తక్షణ విడుదల రకం | సిడి |
| రంగు | తెలుపు + ఎరుపు |
| సేవ | OEM & ODM |
స్తంభాలు
అప్లికేషన్
MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లు భవనాలు, నివాస గృహాలు, పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు మరియు విద్యుత్ ప్రసారంలో వృత్తిపరంగా విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.
ప్రయోజనం
1. చిన్న పరిమాణం: సాంప్రదాయ సర్క్యూట్ బ్రేకర్లతో పోలిస్తే MCBలు పరిమాణంలో చాలా చిన్నవిగా ఉంటాయి, అందువల్ల ఇవి ఇరుకైన ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి చాలా అనువైనవి.
2. షార్ట్ సర్క్యూట్ కరెంట్ మరియు ఓవర్లోడ్ కరెంట్ నుండి సర్క్యూట్లకు రక్షణ
3. అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం: MCBలు అధిక ఫాల్ట్ కరెంట్లకు అంతరాయం కలిగించగలవు, తద్వారా సర్క్యూట్ను మరియు దానికి అనుసంధానించబడిన పరికరాలను నష్టం నుండి కాపాడతాయి.
4. ఉష్ణ మరియు అయస్కాంత రక్షణ: ఓవర్లోడ్లు, షార్ట్ సర్క్యూట్లు లేదా గ్రౌండ్ ఫాల్ట్ల సందర్భంలో నమ్మకమైన మరియు వేగవంతమైన స్విచ్చింగ్ను నిర్ధారించడానికి MCBలు ఉష్ణ మరియు అయస్కాంత రక్షణల కలయికను ఉపయోగిస్తాయి.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 4 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 80 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రశ్న & సి
ISO 9001, ISO14001 నిర్వహణ వ్యవస్థ ధృవపత్రాలతో పాటు, ఈ ఉత్పత్తులు CCC, CE, CB అనే అంతర్జాతీయ ధృవపత్రాల ద్వారా అర్హత పొందాయి.
ప్రధాన మార్కెట్
ఈ ఉత్పత్తిని మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా దేశాల వినియోగదారులు స్వాగతించారు.
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













