ముటాయ్ CMTB1-63 3P MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్
ఉత్పత్తి వివరాలు
CMTB1-63 మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ పరికరాన్ని షార్ట్ సర్క్యూట్ మరియు ఓవర్లోడ్ నుండి రక్షించగలదు, దీనిని పవర్ సిస్టమ్లో అప్పుడప్పుడు జరిగే బదిలీ మరియు మార్పిడి కోసం కూడా ఉపయోగించవచ్చు. ఈ MCB ఆధునిక నిర్మాణం, నమ్మదగిన పనితీరు, అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం, సుందరమైన రూపం మొదలైన లక్షణాలను కలిగి ఉంది. దీని షెల్ మరియు భాగాలు ప్రభావ నిరోధకత మరియు బలమైన అగ్ని నిరోధక లక్షణాలను అందించే పదార్థాలతో తయారు చేయబడ్డాయి.
| ఉత్పత్తి పేరు | MCB మినియేచర్ సర్క్యూట్ బ్రేకర్ |
| మోడల్ నెం. | CMTB1-63 3P |
| ప్రామాణికం | IEC60898-1 |
| సర్టిఫికేట్ | CE |
| రేటెడ్ కరెంట్ In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| స్తంభాలు | 3P |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ Ue (V) | 400/415V |
| రేటెడ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | AC 50/60Hz |
| రేటెడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ సామర్థ్యం Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| రేటెడ్ ఇంపల్స్ విత్స్టాండ్ వోల్టేజ్ Uimp | 4000V |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -20℃~+40℃ |
| తక్షణ విడుదల రకం | సిడి |
| రంగు | తెలుపు + ఎరుపు |
| సేవ | OEM & ODM |
వక్రత
స్తంభాలు
ప్రయోజనం
1. చిన్న మరియు కాంపాక్ట్ పరిమాణంతో, ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం
2. తక్కువ కరెంట్, ఓవర్లోడ్, అధిక బ్రేకింగ్ సామర్థ్యం వంటి లక్షణాలు
3. విద్యుత్ లోపాల నుండి నమ్మకమైన రక్షణను అందించగలవు మరియు అంతర్జాతీయ భద్రతా ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా పరీక్షించబడ్డాయి.
అప్లికేషన్
MCB ఉత్పత్తులను భవనాలు, నివాస గృహాలు, పారిశ్రామిక అనువర్తనాలు, విద్యుత్ శక్తి ప్రసారంలో విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు.
ఇతరులు
ప్యాకేజింగ్
లోపలి పెట్టెకు 4 ముక్కలు, బయటి పెట్టెకు 60 ముక్కలు.
ప్రతి బయటి పెట్టె కొలతలు: 41*21.5*41.5 సెం.మీ.
ప్రధాన మార్కెట్
మధ్యప్రాచ్యం, ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, దక్షిణ అమెరికా, రష్యా మార్కెట్.
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
ఫోన్: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













